สำนักงานสาธารณสุขอำเภอบางมูลนาก กระทรวงสาธารณสุข มีนโยบายงดการให้และรับของขวัญและของกำนัลทุกชนิด จากการปฏิบัติหน้าที่ของผู้บริหาร ข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ และครอบครัวในทุกโอกาส (No Gift Policy) ขอให้แสดงความปรารถนาดีต่อกันด้วยบัตรอวยพร สมุดอวยพร อวยพรผ่านสื่อสังคมออนไลน์ หรือทำกิจกรรมผ่านจิตอาสาแทน
นางสาวกษมา สุนทรสุริยวงศ์ สาธารณสุขอำเภอบางมูลนาก
![](http://sso.bdho.go.th/wp-content/uploads/2022/12/bdho-no-gift-policy-1024x576.jpg)
![](https://sso.bdho.go.th/wp-content/uploads/2021/12/bdho-ita3.jpg)